Menene alamar kuna?

Menene alamar kuna?

"alamar kuna” yana nufin cire takamaiman adadin alamomi na dindindin daga wurare dabam dabam. Yawancin lokaci ana yin hakan ta hanyar canja wurin alamun da ake tambaya zuwa adireshin ƙonawa, watau walat ɗin da ba za a taɓa dawo da su ba. Ana bayyana wannan sau da yawa a matsayin halakar alama.

Wani aikin yana ƙone alamun sa don rage yawan wadata. A wasu kalmomi, yana haifar da wani taron " deflationary ". Sau da yawa dalili shine ƙara darajar sauran alamun, saboda farashin kadarorin yakan tashi a duk lokacin da kayan da ke yawo ya ragu kuma sun yi karanci.

A cikin wannan labarin Finance de Demain yayi bayanin tushen ƙona alama. Amma kafin nan, akwai horon da aka biya wanda zai ba ku damar fara da horo kan layi.

Samu 200% Bonus bayan ajiya na farko. Yi amfani da wannan lambar talla: argent2035

Bari mu tafi

Menene ƙonewa token?

Akwai cryptocurrencies da za a iya hakowa. Wannan yana ƙara yawan wadata (watau adadin tsabar kudi a wurare dabam dabam). Wasu daga cikin waɗannan kuɗaɗen dijital suna da iyaka da aka saita da zarar an ƙirƙiri kuɗin. Wannan shi ne batun Bitcoin, wanda aka saita iyakar adadin tsabar kudi a miliyan 21 (a halin yanzu akwai bitcoins miliyan 17 a wurare dabam dabam kuma ya kamata mu sa ran miliyan 20 a 2030).

Sauran kadarori kuma za a iya hako su kuma ba su da iyaka. Wannan shine yanayin Ethereum. Kimanin sabbin ethers miliyan 10 ake hakowa kowace shekara. Akwai kusan Ether miliyan 100 a wurare dabam dabam a cikin 2018 kuma wannan adadin zai ci gaba da ƙaruwa da kusan miliyan 10 kowace shekara.

Mun ga tare a cikin labarin da ya gabata, manufar ma'adinai wanda ya ƙunshi ƙirƙirar sababbin tsabar kudi. A cikin wannan wata labarin, za mu ga cewa adadin sassan kuma na iya raguwa cikin lokaci. Wannan alamar kuna. Rage raka'a na crypto-currency a kan lokaci na iya faruwa ta hanyoyi biyu:

BookmakersbonusBet yanzu
SIRRIN 1XBET✔️ bonus : sai € 1950 + 150 spins kyauta
💸 Faɗin wasannin na'ura
🎁 Lambar gabatarwa : argent2035
✔️bonus : sai € 1500 + 150 spins kyauta
💸 Wasan caca da yawa
🎁 Lambar gabatarwa : argent2035
✔️ Bonus: har zuwa 1750 € + 290 CHF
💸 Portfolio na manyan casinos masu daraja
🎁 Lambar gabatarwa : 200euros

Saboda mai amfani: Ta hanyar aika cryptos zuwa adireshin da ba daidai ba

Ta hanyar rasa damar yin musanyar sa, kafofin watsa labaru na zahiri ko ma adiresoshin da ke ɗauke da alamun sa. A cikin waɗannan lokuta, adadin alamun da ke cikin wurare dabam dabam ba zai ragu ba tun da har yanzu suna wanzu, amma ba za su kasance masu amfani ba saboda babu wanda zai iya motsawa ko amfani da su.

Lokacin da kamfanin da ke ba da cryptocurrency ya yanke shawara, ta hanyar yin abin da ake kira ƙonewa

Za a iya rage jimillar alamun da ke yawo na cryptocurrency saboda kuskuren mai amfani ko kuma sakamakon yanke shawara da kamfanin ke bayarwa ta hanyar abin da ake kira. a kuna. Dukansu za su rage yawan wadatar, amma alamun da masu amfani suka rasa za a yi la'akari da su a wurare dabam dabam bisa ga rukunin yanar gizon. coinmarketcap.

Burn yana fassara zuwa "brulage" a cikin Faransanci kuma yana nufin lalata wani abu da wuta. Kalmar Ingilishi tana da wani ma'ana kuma yana nufin cewa wani abu ya lalace kawai.

Ta yaya alamar kuna faruwa?

Rushewar takardun kuɗi na ainihi wani abu ne mai sauƙi don tunanin, amma yadda za a cimma irin wannan sakamakon tare da cryptocurrencies?

Ƙona alamar a ƙarshe hanya ce mai sauƙi mai sauƙi. Ya isa ga mutanen da ke da alhakin ƙonewa don aika ƙayyadaddun adadin raka'a na cryptocurrency akan a adireshin (adireshin cin abinci). Wato fayil ɗin cryptos wanda ba na kowa ba, kuma wanda aka kulle.

Wallet ɗin da ake tambaya shine adireshin da ba shi da maɓalli, wanda ke nufin cewa babu wanda zai taɓa samun damar shiga cryptos ɗin da aka adana a wurin, kuma sun kasance kamar an lalata su. Adireshin waɗannan wallet ɗin jama'a ne kuma kowa na iya ganin ma'amalar.

Samu 200% Bonus bayan ajiya na farko. Yi amfani da wannan lambar talla: argent2035

Duk da haka, akwai ba kawai abũbuwan amfãni ga alama kona. Aiwatar kawai ba ya bada garantin cewa sauran cryptocurrencies za su karu a cikin ƙimar, musamman idan ba a san blockchain ba. Kuma amfanin da ke tattare da shi ba dole ba ne ya wuce tsawon lokaci ba. Sakamakon farashin hannun jari na Stellar Token a 2019. Farashin XLM a hankali ya fadi, har sai da ya sake kai matakin kafin konewar.

Daban-daban na token suna ƙonewa

Akwai manyan nau'ikan ƙona token guda uku:

♦️ Wanda ya yanke shawara a gaba farar takarda na aikin. Ana iya yin wannan a ƙayyadadden kwanan wata ko lokacin da aka cika wasu sharuɗɗa.

♦️ Wanda ke faruwa idan mai amfani ya yi amfani da shi alamominsa don yin takamaiman aiki. Misali ta hanyar siyan samfur tare da alamun sa. Wataƙila kamfanin ya yanke shawarar cewa za a ƙone X% na alamun bayan kowane sayan.

♦️ The Alamar da ba a shirya ba ta ƙone kuma wanda zai zo bayan shawarar da kamfanin ya yanke. Misali, don ƙoƙarin jawo hankali ga aikin ko lokacin da aka yi la'akari da yawan kayan aiki da yawa.

Kowane ɗayan waɗannan hanyoyi daban-daban don ƙonawa zai rage jimlar adadin alamu a wurare dabam dabam. Za a yi la'akari da wannan ta hanyar shafin Coinmarkercap lokacin da aka tabbatar da jimlar bayanan wadata.

Sha'awar alamun kona

Akwai dalilai daban-daban waɗanda zasu iya haifar da kamfani mai ba da cryptocurrency don rage yawan wadatar sa. Ga kadan:

♦️ Zauna daidai da farar takardarsu. Idan wani bangare ne na tsarinsu na asali, to dole ne su tsaya a kai. In ba haka ba, za su iya rasa amincin masu amfani waɗanda suka saka hannun jari bisa wannan takaddar.

BookmakersbonusBet yanzu
✔️ bonus : sai € 1950 + 150 spins kyauta
💸 Faɗin wasannin na'ura
🎁 Lambar gabatarwa : 200euros
✔️bonus : sai € 1500 + 150 spins kyauta
💸 Wasan caca da yawa
🎁 Lambar gabatarwa : 200euros
SIRRIN 1XBET✔️ bonus : sai € 1950 + 150 spins kyauta
💸 Faɗin wasannin na'ura
🎁 Lambar gabatarwa : WULLI

♦️ Lokacin da 'yan kungiya suka mallaka da yawa daga cikin wadata. Idan ƙungiyar da ke bayan aikin tana da kaso mai yawa na alamomin, to zai kawar da mutane da yawa daga saka hannun jari a ciki. Domin jawo hankalin babban birnin, ƙungiyar za ta iya yanke shawarar kona wani ɓangare na alamunta.

♦️ Don yin ƙara darajar alamominsa. Tsohuwar dokar wadata da buƙata ce ta shafi nan. A mafi ƙarancin samfur kuma mafi girman buƙatarsa, ƙimarsa tana ƙaruwa.

Me ke tura shugabanni su kona alamomi?

  • Canjin farashin bayan a Alamar kuna
  • Dokar tattalin arziki ta yi amfani da ƙarancin alamar alama

Duk lokacin da jimlar wadatar cryptocurrency ta ragu, alamar sa za ta ƙara zama mai wuya. A cewar wata mahimmancin ka'idar tattalin arziki, mafi ƙarancin inganci shine, yawan ƙimarsa yana ƙaruwa tare da buƙata akai-akai. Wannan don haka yana nufin cewa a mafi yawan ƙasan jimlar wadatar cryptocurrency, mafi girman farashinsa yakamata ya kasance.

Bisa ga wannan dokar tattalin arziki da muka kawai amfani da crypto-currencies, mun gane cewa ƙona alamomi ya kamata saboda haka, a ma'ana, haifar da karuwa a farashin wannan crypto-kayan. Amma shin da gaske haka lamarin yake a aikace?

Samu 200% Bonus bayan ajiya na farko. Yi amfani da wannan lambar talla: Faust

Matsalar da ke tattare da kasuwar cryptocurrency ita ce rashin daidaituwa mai ban mamaki. Don haka idan alamar ƙonawa ta faru, dole ne ya zama mahimmanci da / ko tsammanin al'umma don ya zama sananne a kan tafiyar wannan kadari na crypto. Idan ya faru kadan kadan, ba za a gano komai ba.

Samu 200% Bonus bayan ajiya na farko. Yi amfani da wannan lambar talla ta hukuma: argent2035

Binance Coin (BNB) ƙona binciken shari'ar

Bari mu bincika ta wannan misalin tasirin da alamar ƙonawa zata yi akan farashin crypto-kayan.

Binance ya riga ya gudanar konewar alamominsa sau 4 : Oktoba 18, 2017, Janairu 18, 2018, Afrilu 18, 2018 da Yuli 18, 2018. Yanzu bari mu ga abin da ya faru a kan ginshiƙi a kusa da waɗannan kwanakin (an yi sanarwar a kusa da 15th kowane lokaci).

Binciken jadawalin:

  • A lokacin kuna sanarOktoba 2017, Mun lura cewa kasuwa ya amsa da kyau kuma cewa alamar ta sami daraja mai yawa a cikin ɗan gajeren lokaci.
  • Mun lura da irin wannan hali yayin ƙonawar Janairu 2018, duk da ƙaƙƙarfan kasuwar bear a lokacin.
  • A watan Afrilu 2018, abubuwa sun ɗan bambanta. Bayan watanni da yawa na raguwa, bitcoin ya dawo a wannan lokacin. A lokacin tashin Bitcoin, mun lura da raguwar gabaɗaya a cikin duka altcoins (a cikin darajar satoshi). Mun lura cewa BNB ya kasance barga a wannan lokacin (a cikin satoshi). Wanne alama ce mai kyau idan aka kwatanta da sauran agogo.
  • A cikin Yuli 2018, Kasuwar tana da ƙarfi sosai kuma mun lura da ƙaramin tsalle yayin kuna. Wannan ya sake tabbatar da cewa yana da fa'ida don kimanta kadara.

Karatu a binance da kuma yin la'akari da yanayin kasuwa, saboda haka mun lura cewa sanarwar ƙonawa yana da amfani nan da nan don ƙimar crypto-kayan. Don Allah kar a faɗi wannan misalin. Konewa na iya yin tasiri akan farashin cryptocurrency. Amma kafin ku tafi, ga horon ƙima wanda zai taimaka muku sarrafa kuɗin ku na sirri.

Leave a comment

Adireshin imel ba za a buga ba. Da ake bukata filayen suna alama *

*